Diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn trao đổi học tập Trường THPT PĐG

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

em pýt em thUa

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
mycazypet
..™...S-mØd...™..
..™...S-mØd...™..
mycazypet

Điểm đóng góp : 50310

em pýt em thUa Empty
Bài gửiTiêu đề: em pýt em thUa   em pýt em thUa I_icon_minitimeFri May 28, 2010 9:19 pm

Em thua rỒi a Ơi, thua a, thua nÓ thua trOg tình yêu này !!!
Biết phải làm sao khi mà a đã phản bỘi e, bỎ mặc e lại nƠi này bƠ vƠ 1 mình... E làm saO đây a? E đã cỐ níu giữ a lại nhưg quá muỘn rỒi và k cÒn kịp để e hỐi hận nữa. E chỉ biết trách mình, k giữ đưỢc a, k làm chủ đưỢc bản thân mìh khi mà quá ghen tuÔg, e buÔg tay bỎ mặc a lại-lấy sự giận dỖi để a làm lành nhưg e đã sai khi lúc đÓ chính a lại là ngưỜi phản bỘi e...

Tình yêu của chúg mình k quá lãg mạn, k quá đẹp như trOg tiểu thuyết nhưg nÓ cũg đủ để e, để trái tim e k còn chỖ trỐg để yêu thêm 1 ai khác nữa a àh! Tại saO? Nhiều ngưỜi tỐt hƠn a, mỌi thứ hƠn a e lại k baO giỜ nghĩ đến... cÒn a, 5 năm yêu nhau a mag lại chO e đưỢc nhữg gì? E tỔn thưƠg nhiều lắm a àh! cÓ lẽ e sẽ gục ngã trưỚc sự chia ly này. E k đủ dũng cảm, k đủ can đảm để đứng lên tiếp nữa... E k muỐn xa a nhưg k cÒn cách nàO tỐt hƠn trOg lúc này... A đã phản bỘi e, chỉ vì chúg ta giận nhau những chuyện quá đỖi trẻ cOn. vÔ cỚ a tìm đến cÔ ta trOg khi cÓ chuyện vỚi e... A đã ngủ vỚi cÔ ta ... E k cÒn 1 tý sức lực nàO để tiếp tục sỐg nữa. Chuyện a và cÔ ta hay ai khác lên giưỜg vỚi nhau cÓ lẽ cũg chỉ là chuyện nhỎ của bỌn đàn Ông nhưg e k quá caO thưỢg để tha thứ chO a hết lần này đến lần khác như thế nữa rỒi a ạh!

GiỜ đây e cÓ nÓi gì cũg vÔ ích vì a đag say mê, đắm chìm vỚi hp của riêg a... Nhưg a Ơi, e cũng muỐn cứng rắn lắm, e k muỐn ai nhìn thấy e khÓc, A hiểu e k? cÓ thể nhiều lần chúg ta cãi nhau dO e sai, nhưg tại saO a k nghĩ rằg tất cả là vì e yêu a, giữ a là của riêg e, của riêg mình e mà thÔi...

A đi đi... E thua rỒi. E chấp nhận sự thật này. Đừng tìm e nữa... E sẽ Off...
Cám Ơn vì
đã yêu em

Được sửa bởi mycazypet ngày Fri Aug 27, 2010 1:41 pm; sửa lần 1.
Mr.Dully
Webmaster
Webmaster
Mr.Dully

Điểm đóng góp : 577

em pýt em thUa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: em pýt em thUa   em pýt em thUa I_icon_minitimeSat May 29, 2010 2:10 pm

Tình yêu mà onl với off thì ai hiểu đây? thank cho bài viết hay!
https://phandinhgiot.forum-viet.com
stumpiness.dienbien
•°o.O V-I-P O.o°•
•°o.O V-I-P O.o°•
stumpiness.dienbien

Điểm đóng góp : 23

em pýt em thUa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: em pýt em thUa   em pýt em thUa I_icon_minitimeSat May 29, 2010 4:41 pm

hix đọc mà đau lòng wa
cố gắng e ạ....!!!
rồi sẽ qua thui
mycazypet
..™...S-mØd...™..
..™...S-mØd...™..
mycazypet

em pýt em thUa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: em pýt em thUa   em pýt em thUa I_icon_minitimeSun May 30, 2010 10:48 am

@ stumpiness.dienbien: vầng ..k cÓ rỳ đâu ..em cảm ưn nhé
@ Admjn : hỳ ..chả thấy thank đâu
Very Happy
Mr.Dully
Webmaster
Webmaster
Mr.Dully

em pýt em thUa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: em pýt em thUa   em pýt em thUa I_icon_minitimeThu Jun 03, 2010 8:30 am

Ai bảo họk thanh! Nhìn số lần cảm ơn của cậu kém ai không?!
mycazypet
..™...S-mØd...™..
..™...S-mØd...™..
mycazypet

em pýt em thUa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: em pýt em thUa   em pýt em thUa I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 2:44 pm

K thấy báO thank nhỉ ...bỔ sung thêm đy ..nàm ăn thế này hả
Mr.Dully
Webmaster
Webmaster
Mr.Dully

em pýt em thUa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: em pýt em thUa   em pýt em thUa I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 2:52 pm

Mod thank ở PHPBB này nó chỉ có tác dụng khi mà cậu viết bài người khác vào cm thì cậu thank được người ta thôi! Chứ đi spam thì không thank được người khác đâu
Sponsored content

em pýt em thUa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: em pýt em thUa   em pýt em thUa I_icon_minitime

em pýt em thUa
Trang 1 trong tổng số 1 trang