Diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn trao đổi học tập Trường THPT PĐG

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Không yêu nữa thỳ chia tay đừng làm nỗi đau thêm cay đắng

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
mycazypet
..™...S-mØd...™..
..™...S-mØd...™..
mycazypet

Điểm đóng góp : 50310

Không yêu nữa thỳ chia tay đừng làm nỗi đau thêm cay đắng Empty
Bài gửiTiêu đề: Không yêu nữa thỳ chia tay đừng làm nỗi đau thêm cay đắng   Không yêu nữa thỳ chia tay đừng làm nỗi đau thêm cay đắng I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 1:54 pm

Anh à, em rất xin lỗi.Nếu vì lý do anh không còn yêu em nữa thỳ thôi anh có thể nói chia tay mà chứ đừng lạnh nhạt với em như thế.
Em không thể chấp nhận chuyện anh gọi em lên ngồi nói chuyện nhưng anh lại không nói với em tiếng nào mà lại ngồi nhắn tyn với một ai đó. Mọi ngày anh hay nhắn tyn hỏi thăm em là em đã ăn cơm chưa, rồi đợi chờ ngày nào em không phải học thêm để được đi chơi với anh nhưng mà nay khác rồi, khác lắm rồi. Anh không còn nhắn tyn hỏi thăm em nữa, anh đã không trông chờ được đi chơi cùng em nữa.
Những dòng tyn nhắn anh gửi lại cho em chỉ vỏn vẹn vài 3 chữ, kiểu nói không vui vẻ hài hước như ngày trước nữa. Khi ra ngòai gặp em, anh không còn nhìn em mà thay vào đó là đôi mắt lảng tránh.
Em đang rất đau khổ và không biết phải làm sao để anh có thể như những ngày trước nữa, em ước sao thời gian quay ngược trở lại ngày đầu mà mình quen nhau, phải chi lúc ấy em không mộng mơ có được anh thì bây giờ em đâu có đau khổ như thế này. Anh nói anh không giận em nhưng những cử chỉ , những hành động và cả những lời nói ấy không còn như những ngày đầu, em biết là bây giờ anh đang rất giận em và không muốn nói chuyện với em nhưng xin anh đấy hãy cho em biết là anh còn yêu em nữa hay không?
Nếu anh đọc bài này rồi thỳ em mong anh hãy suy nghĩ lại và cho em có thể yêu anh một lần nữa và mình sẽ lại như những ngày xưa được không anh? Những lời này là thật lòng em chứ không đơn thuần là viết để cho những người khác đọc, em chờ 1 tyn nhắn mang niềm vui từ anh !

P/s : đang tâm trạng ..thấy bài hay ps chO mỌi ng đỌc Very Happy =]]
Mr.Dully
Webmaster
Webmaster
Mr.Dully

Điểm đóng góp : 577

Bài gửiTiêu đề: Re: Không yêu nữa thỳ chia tay đừng làm nỗi đau thêm cay đắng   Không yêu nữa thỳ chia tay đừng làm nỗi đau thêm cay đắng I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 3:05 pm

Hay! Cắm ưn đã đăng bài nài!
https://phandinhgiot.forum-viet.com
mycazypet
..™...S-mØd...™..
..™...S-mØd...™..
mycazypet

Điểm đóng góp : 50310

Bài gửiTiêu đề: Re: Không yêu nữa thỳ chia tay đừng làm nỗi đau thêm cay đắng   Không yêu nữa thỳ chia tay đừng làm nỗi đau thêm cay đắng I_icon_minitimeFri Aug 27, 2010 1:47 pm

Cảm ưn xuỐng á ...Razz:P cÒn lâu nhỚ ...phép tắc nàO thế Wink)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Không yêu nữa thỳ chia tay đừng làm nỗi đau thêm cay đắng   Không yêu nữa thỳ chia tay đừng làm nỗi đau thêm cay đắng I_icon_minitime

Không yêu nữa thỳ chia tay đừng làm nỗi đau thêm cay đắng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Auto Trả Lời Câu Hỏi Hoa Đăng 3 Câu Đúng 3 Câu Cập Nhật Phiên Bản 7.0.26
» chia tay anh nhé!
» thẾ nà mình chia tay :))
» Mình chia tay đy anh :))
» Nếu 1 ngày nàO đÓ mình chia tay