Diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn trao đổi học tập Trường THPT PĐG

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Buổi tổ chức sinh nhật online cho mycazypet

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Mr.Dully
Webmaster
Webmaster
Mr.Dully

Điểm đóng góp : 577

Buổi tổ chức sinh nhật online cho mycazypet Empty
Bài gửiTiêu đề: Buổi tổ chức sinh nhật online cho mycazypet   Buổi tổ chức sinh nhật online cho mycazypet I_icon_minitimeMon Jul 05, 2010 9:14 am

Happy Birthday To mycazypet
Nghe bài hát này và cảm nhận những j bên dưới nhe mọi người [You must be registered and logged in to see this link.]
Buổi tổ chức sinh nhật online cho mycazypet 29441245129252
Buổi tổ chức sinh nhật online cho mycazypet 86081245129207Buổi tổ chức sinh nhật online cho mycazypet 67021245129227
SINH NHẬT LÀ LÚC ĐỂ NHỚ ...

Nhớ những người đã sinh ra bạn... Nhớ những gì đúng đắn, tinh khiết và đáng yêu...Nhớ những gì đáng ngưỡng mộ, tuyệt vời và đáng khen ngợi...
"Sinh nhật là lúc để nhớ..." một cụm từ bản thâ nó mang đến cho ta cảm giác hạnh phúc và ấm cúng.
Nhớ lại người cha làm việc trên cánh đồng, ướt đẫm mồ hôi; người mẹ ru bạn vào giấc ngủ. Nhớ lại cái bánh nướng ở nhà của bà nội và bạn hầu như ngửi được mùi thơm quen thuộc. Nhớ lại lần té xe đạp hồi nhỏ gợi lên trong bạn một cảm giác đau đớn của cái chân bị gãy... Nhắm mắt lại, bạn có thể thấy những đường nét dầm mưa dãi gió trên gương mặt của ông nội, dù ông đã qua đời nhiều năm trước.
Nhớ một điều gì đó trong con tim bạn. Mọi người đều khát khao tìm lại nhưng khoảng khắc khi cuộc sống dường như còn đơn giản. Cuộc sống chúng ta là một bộ sưu tập kỳ diệu những kinh nghiệm và sự kiện khiến chúng ta trở thành độc nhất. Những lúc tốt đẹp mang đến cho chúng ta tiếng cười và niềm vui. Những lúc khó khắn càng làm tăng thêm sức mạnh của chúng ta.
Có thể kỷ niệm đẹp nhất của bạn là lúc có ai đó nhớ tới bạn.
Dù cho kinh nghiệm có cay đắng hay ngọt ngào, nên nhớ về những người và những nơi đã làm nên hình hài và vóc dáng của bạn. Trước khi bạn nhận ra nó, ngày sinh nhật cũng là một kỷ niệm rồi cũng trôi qua. Dành thời gian để hồi tưởng lại quá khứ...

CHÂN DUNG MỘT NGƯỜI BẠN

Tôi không thể đưa ra giải pháp cho tất cả những rắc rối, hồ nghi và nỗi sợ trong cuộc sống. Nhưng tôi có thể lắng nghe bạn, và chúng ta sẽ cùng nhau tìm câu trả lời.

Tôi không thể tahy đổi quá khứ đau buồn, hoặc tương lai vô định của bạn, nhưng tôi có thể có mặt ngay khi bạn cần tôi quan tâm.

Tôi không thể giữ cho bạn không bị sẩy chân, tôi chỉ có thể đưa tay cho bạn nắm để khỏi ngã.

Niềm hân hoan, sự chiến thắng , thành công và hạnh phúc của bạn không phải là của tôi, nhưng tôi vẫn có thể chia sẻ tiếng cười với bạn.

Những quyết định trong đời sống của bạn không phải là của tôi để tôi ra quyết định hoặc xét đóan, tôi chỉ hỗ trợ bạn, khuyến khích bạn, và giúp bạn khi bạn hỏi.

Tôi không thể giữ cho trái tim bạn khỏi bị tổn thương và tan vỡ, nhưng tôi có thể khóc với bạn và giúp bạn nhặt lại những mãnh vụn và ráp chúng lại đúng chỗ.

Tôi không thể nói cho bạn biết bạn là ai, tôi chỉ có thể yêu qúi bạn và là bạn của bạn.

BẠN CỨ GỌI......

Nếu hôm nào đó, bạn muốn bật khóc....
Hãy gọi cho tôi
Tôi không hứa rằng....
Tôi sẽ làm bạn cười lên
Nhưng tôi có thể khóc cùng bạn.

Nếu hôm nào đó, bạn chỉ muốn bỏ chạy,...
Đừng ngần ngại cứ gọi cho tôi,
Tôi không hứa sẽ bắt bạn thôi đừng chạy,
Nhưng tôi có thể chạy cùng bạn.

Nếu ngày nào đó , bạn không muốn nghe ai nói cả,
Cứ gọi tôi, và....
Tôi hứa sẽ rất mực lặng lẽ.
Nhưng .....
Nếu ngày nào đó , bạn gọi mà không thấy tôi trả lời....
Hãy mau đến với tôi bạn nhé....
Có lẽ tôi đang cần đến bạn....

Cấu chúc cho sinh nhật của bạn
Ấm áp như ánh nắng mặt trời
Ngọt ngào như mật ngọt
Thơm dịu như hương hoa
Và đặc biệt như chính bạn
Happy birthday!

Bạn bè có thể làm cho bạn cười
Xua đi những giọt nước mắt
Bạn bè có thể nâng tinh thần cho bạn
Đưa bạn tới những địa điểm mới
Chỉ cho bạn cuộc đời có thể tuyệt biết bao
Nào ta cùng nâng ly
Và chia sẽ điều ngọt ngào
Và .... chúc mừng bạn ^^
Happy Birthday!

Ngày sinh nhật giống như 1 hòn đảo
biển cả bao quanh để chúc mừng
Ngày sinh nhật giống như 1 chỗ rẽ trên con đường
chỉ trước khi nhìn thấy khung cảnh tuyệt vời kê tiếp
Ngày sinh nhật giống như 1 hạt giống háo hức
rơi xuống từ ông mặt trời nở hoa
Ngày sinh nhật giống sinh nhật của bạn ngày hôm nay
LUÔN LUÔN RẤT ĐẶC BIỆT
Happy Birthday!
https://phandinhgiot.forum-viet.com
mycazypet
..™...S-mØd...™..
..™...S-mØd...™..
mycazypet

Điểm đóng góp : 50310

Bài gửiTiêu đề: Re: Buổi tổ chức sinh nhật online cho mycazypet   Buổi tổ chức sinh nhật online cho mycazypet I_icon_minitimeThu Sep 02, 2010 2:35 pm

Rất cảm ơn cậu Smile
Qa r` nhưng tớ bất ngờ khi đọc đc bài này Very Happy
í ngĩa nắm Mad hay nữa ^^
Nút thank đâu í nhể Smile)
Mr.Dully
Webmaster
Webmaster
Mr.Dully

Điểm đóng góp : 577

Bài gửiTiêu đề: Re: Buổi tổ chức sinh nhật online cho mycazypet   Buổi tổ chức sinh nhật online cho mycazypet I_icon_minitimeThu Sep 02, 2010 6:07 pm

Tại mềnh hack cái mod thanks nó bị lỗi chỷ có mình post bài roài người ta vào CM thỳ mình mới thanks được chứ không thank được cho mình đâu...! CHờ mềnh xem lại xem hack lại thoai...!
https://phandinhgiot.forum-viet.com
NNhi
•°o.O V-I-P O.o°•
•°o.O V-I-P O.o°•
NNhi

Điểm đóng góp : 39

Bài gửiTiêu đề: Re: Buổi tổ chức sinh nhật online cho mycazypet   Buổi tổ chức sinh nhật online cho mycazypet I_icon_minitimeThu Sep 02, 2010 8:01 pm

Hay lắm .... h/p nha Very Happy
tanga_c2
•°o.O V-I-P O.o°•
•°o.O V-I-P O.o°•
tanga_c2

Điểm đóng góp : 59

Bài gửiTiêu đề: Re: Buổi tổ chức sinh nhật online cho mycazypet   Buổi tổ chức sinh nhật online cho mycazypet I_icon_minitimeMon Nov 08, 2010 12:30 pm

da~ sinh nhật đâu mà tổ chức Very Happy scratch albino Arrow
tanga_c2
•°o.O V-I-P O.o°•
•°o.O V-I-P O.o°•
tanga_c2

Điểm đóng góp : 59

Bài gửiTiêu đề: Re: Buổi tổ chức sinh nhật online cho mycazypet   Buổi tổ chức sinh nhật online cho mycazypet I_icon_minitimeMon Nov 08, 2010 12:32 pm

da~ inh nhat dau ma to chuc Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Buổi tổ chức sinh nhật online cho mycazypet   Buổi tổ chức sinh nhật online cho mycazypet I_icon_minitime

Buổi tổ chức sinh nhật online cho mycazypet
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những câu chúc tết hay nhất năm 2011, những lời chúc tết Tân Mão ý nghĩa?
» Thông báo mới nhất về box Game online
» (VTC News) - Sau khi cưới một năm, vợ sinh con, ông bố khổng lồ này lại thường xuyên phải “xơi” những nồi cháo hầm cho phụ nữ mới sinh lấy sữa, anh lại tăng cân nhanh chóng…
» Auto hỗ trợ Event 30/4 ( Ghép Vòng Hoa Chiến Thắng ) cập nhật phiên bảng mới nhất
» Mr.Dully dành tặng mycazypet