Diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn trao đổi học tập Trường THPT PĐG

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Onl đa phương tiện thì không thể thiếu onl mobile đc !

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
K.White
•°o.O V-I-P O.o°•
•°o.O V-I-P O.o°•
K.White

Điểm đóng góp : 26

Onl đa phương tiện thì không thể thiếu onl mobile đc ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Onl đa phương tiện thì không thể thiếu onl mobile đc !   Onl đa phương tiện thì không thể thiếu onl mobile đc ! I_icon_minitimeTue Aug 31, 2010 4:30 pm

Trên đây mình xin phép copy luôn bài of mình bên TTĐB
Xin trân trọng giới thiệu với mọi người
Gần đây ,mình thấy các bạn hay chat yahoo trên mobile, sử dụng chủ yếu là soft java Ola, ngày một đông, và áp dụng những hiểu biết nhỏ của mình, mình đã MOD 1 bản ola đặc biệt, mang phong cách, và độc quyền bởi 4rum TTĐB. Để các mem of 4rum, sẽ có thêm sự lựa chọn độc đáo,cùng chia sẻ với bạn bè và người thân.cho bản Ola của riêng mình.

Một số hình ảnh,Ola 4.12 chạy tốt trên chú dế E63 của mình
[You must be registered and logged in to see this link.]

Các bạn Down về, copy vào thẻ nhớ, và cài đặt như bình thường nhé, phiên bản này có thể chạy song song cùng với các bản Ola đang hiện hành,như Ola valentine,Ola mai vàng....

DOWNLOAD

Tiếp tục đóng góp là phiên bản OLA cực mới Ola frriend 31.2.
Được thực hiện bởi mình, chào mừng sinh nhật lần thứ 19 of mình.
Chúc các bạn vui vẻ Very Happy

Tải nè:

Chúc các bạn vui vẻ !
K.White
•°o.O V-I-P O.o°•
•°o.O V-I-P O.o°•
K.White

Bài gửiTiêu đề: Re: Onl đa phương tiện thì không thể thiếu onl mobile đc !   Onl đa phương tiện thì không thể thiếu onl mobile đc ! I_icon_minitimeTue Aug 31, 2010 4:32 pm

Đây là 2 phiên bản mình làm để chơi bời thôi, ai cần MOD thwo ý, xin pm mình nhé. ai hay onl Ola thì vô clan #ttdb.com góp ý cùng mình nhé. XIn bật mí, đây là Cl học hỏi lập trình mobile của người Điện Biên. nhưng đã đc đóng góp, và ủng hộ nhiệt tình của các bạn trên lãnh thổ Việt nam !
Mr.Dully
Webmaster
Webmaster
Mr.Dully

Điểm đóng góp : 577

Bài gửiTiêu đề: Re: Onl đa phương tiện thì không thể thiếu onl mobile đc !   Onl đa phương tiện thì không thể thiếu onl mobile đc ! I_icon_minitimeTue Aug 31, 2010 4:35 pm

Đã tải và đang vào thử roài...!
https://phandinhgiot.forum-viet.com
K.White
•°o.O V-I-P O.o°•
•°o.O V-I-P O.o°•
K.White

Bài gửiTiêu đề: Re: Onl đa phương tiện thì không thể thiếu onl mobile đc !   Onl đa phương tiện thì không thể thiếu onl mobile đc ! I_icon_minitimeTue Aug 31, 2010 4:54 pm

Yên tâm, đây chỉ lả 1 phần nhỏ những j` mà mình có thể làm đc thôi, đợi mấy nữa, tuyển tập thêm thế nào, xem có soft j` hay up lên cho mọi người thôi !
K.White
•°o.O V-I-P O.o°•
•°o.O V-I-P O.o°•
K.White

Bài gửiTiêu đề: Re: Onl đa phương tiện thì không thể thiếu onl mobile đc !   Onl đa phương tiện thì không thể thiếu onl mobile đc ! I_icon_minitimeTue Aug 31, 2010 4:57 pm

Ai hay onl Ola, add nick mình, để tiện tham gia clan và hỏi j` để mình tiện trả lời luôn nhé @khanh.white
kid9x90
Thành viên
Thành viên
kid9x90

Điểm đóng góp : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Onl đa phương tiện thì không thể thiếu onl mobile đc !   Onl đa phương tiện thì không thể thiếu onl mobile đc ! I_icon_minitimeSat Jul 09, 2011 9:31 pm

neu chi chat yahoo dau nhat thiet pai dung ola.tui thay shmessenger hay hon.pm do nhieu chuc nang hay hon ola nhju.neu la s60 thi dung ban slick o.68 la ok
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Onl đa phương tiện thì không thể thiếu onl mobile đc !   Onl đa phương tiện thì không thể thiếu onl mobile đc ! I_icon_minitime

Onl đa phương tiện thì không thể thiếu onl mobile đc !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 15 game java cực hay cho mobile
» Phuong phap ep do +7 => +15 Volam2 90%
» 10 game trên mobile cho mọi người đây( made in Vietnam )
» Cách Hách 1 Rương Nhẫn Đông Phương Long Châu Hót Nhất Năm 2011 Võ Lâm 2Cách Hách 1 Rương Nhẫn Đông Phương Long Châu Hót Nhất Năm 2011 Võ Lâm 2
» Maple story - Sứ xở thần tiên