Diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn trao đổi học tập Trường THPT PĐG

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lấy 3.5 triệu mb mobifone !

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
K.White
•°o.O V-I-P O.o°•
•°o.O V-I-P O.o°•
K.White

Điểm đóng góp : 26

Lấy 3.5 triệu mb mobifone ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Lấy 3.5 triệu mb mobifone !   Lấy 3.5 triệu mb mobifone ! I_icon_minitimeTue Aug 31, 2010 5:10 pm

Đây là thủ thuật độc nhất by mình, chưa up bất kỳ 4rum và wap nào cả, chia sẻ lên đây cho mọi người, mới tìm đc, ko biết mobi nó đã fixx chưa nữa !

Chuẩn bị 1 sim mobifone 365, còn tiền cũng đc, ko còn càng tốt, tốt nhất là ko nên còn, để tránh tổn thất, các bác lại kêu em.

thực hiện:

B1: đăng ký GPRS nếu máy chưa đăng ký (Dk GPRS gửi 994)
B2.Bấm *090*5*6*2*8#
B3. Tháo pin luôn, đợi 15p, vào lại, sử dụng GPRS, mỗi lần thoát ứng dujgn data là nó sẽ báo lượng dât còn lại, các bác xem nhé, nếu nó báo là 3.5tr là đc rồi đó, với 3.5 tr mb này, chắc chat Ola hỏng máy quá =))
Mr.Dully
Webmaster
Webmaster
Mr.Dully

Điểm đóng góp : 577

Bài gửiTiêu đề: Re: Lấy 3.5 triệu mb mobifone !   Lấy 3.5 triệu mb mobifone ! I_icon_minitimeTue Aug 31, 2010 5:22 pm

3,5 triệu mb này mà vào xem 3x thỳ cứ gọi là lòi phở...Smile
https://phandinhgiot.forum-viet.com
K.White
•°o.O V-I-P O.o°•
•°o.O V-I-P O.o°•
K.White

Điểm đóng góp : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: Lấy 3.5 triệu mb mobifone !   Lấy 3.5 triệu mb mobifone ! I_icon_minitimeTue Aug 31, 2010 5:35 pm

mất công kiếm dc gói dât, tưởng làm j`, đi xem siếc thì còn nói j` nữa, uổng phí công lao nghiên cứu vãi =))
tanga_c2
•°o.O V-I-P O.o°•
•°o.O V-I-P O.o°•
tanga_c2

Điểm đóng góp : 59

Bài gửiTiêu đề: Re: Lấy 3.5 triệu mb mobifone !   Lấy 3.5 triệu mb mobifone ! I_icon_minitimeMon Oct 25, 2010 7:06 pm

ai dug dc chua the
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lấy 3.5 triệu mb mobifone !   Lấy 3.5 triệu mb mobifone ! I_icon_minitime

Lấy 3.5 triệu mb mobifone !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hơn 1 triệu thí sinh tham gia kỳ thi tốt nghiệp THPT
» 2/6 Hơn một triệu thí sinh dự thi TN trung học phổ thông, bổ túc trung học phổ thông