Diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn trao đổi học tập Trường THPT PĐG

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tự sướng đồ Vip trong Audition mọi phiên bãn !

Go down 
Tác giảThông điệp
amin21
Thành viên
Thành viên
amin21

Điểm đóng góp : 51

Tự sướng đồ Vip trong Audition mọi phiên bãn ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tự sướng đồ Vip trong Audition mọi phiên bãn !   Tự sướng đồ Vip trong Audition mọi phiên bãn ! I_icon_minitimeThu May 12, 2011 2:56 pm

Cảnh báo : gần đây có 1 số trang web mạo nhận hack của PC để chèn link virus vào , các bạn nên cẩn thận chỉ dowload hack tại diễn đàn Phongcach.us để tránh virus và kaylog hack pass nhé ! xin cám ơn

Nhằm thỏa mãn nhu cầu tự sướng cho 1 số mem chơi au mà ko có $ mua đồ vcon nên hôm nay post hack này chỉ cần tốn ít Den là bạn đã có những bộ đồ vip mà bạn từng mong muốn ^^

bước 1 :dowload về giãi nén copy file 031.acv vào thư mục data của audition

nhớ là phải copy bấm All yes nhé nếu không là sẽ không thành công

bước 2 : vào au mở tủ đồ ra xem những bộ đồ cơ bãn của bạn đã trở thành đồ vip

nếu muốn có thêm 1 số bộ nữa bạn xem ở phần đồ DEN nhé các bộ ấy chỉ vài k DEN

Quote:

1 số ảnh test trong bãn hack tự sướng này:

Tự sướng đồ Vip trong Audition mọi phiên bãn ! 1

Tự sướng đồ Vip trong Audition mọi phiên bãn ! 2Tự sướng đồ Vip trong Audition mọi phiên bãn ! 3Tự sướng đồ Vip trong Audition mọi phiên bãn ! 4Tự sướng đồ Vip trong Audition mọi phiên bãn ! 5Tự sướng đồ Vip trong Audition mọi phiên bãn ! 6Tự sướng đồ Vip trong Audition mọi phiên bãn ! 8Tự sướng đồ Vip trong Audition mọi phiên bãn ! 9
amin21
Thành viên
Thành viên
amin21

Điểm đóng góp : 51

Tự sướng đồ Vip trong Audition mọi phiên bãn ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tự sướng đồ Vip trong Audition mọi phiên bãn !   Tự sướng đồ Vip trong Audition mọi phiên bãn ! I_icon_minitimeSun May 15, 2011 6:44 pm

hay wa di ah

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  Hack Bug Cánh Audition Phiên Bản Mới 100% Full 6094 !!!
» Script Auto Trồng Cây Con Hỗ Trợ Hoạt Dộng ( Ươm Mầm May Mắn) Cập Nhật Phiên Bản Mới 7.0.26
» Hack Perfect Audition 6093 VCFModz (VN)
» NMPModz 6091 Hack Audition VietNam Full Chức Năng
» Những khẩu súng sắp và sẽ update trong CF VN!