Diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn trao đổi học tập Trường THPT PĐG

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

1 số góp ý cho 4rum

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
-=Mr.Vjt=-
Thành viên
Thành viên
-=Mr.Vjt=-

Điểm đóng góp : 3

1 số góp ý cho 4rum Empty
Bài gửiTiêu đề: 1 số góp ý cho 4rum   1 số góp ý cho 4rum I_icon_minitimeTue May 11, 2010 3:21 pm

Hum nay tình cờ thấy thằng bạn send cho 4rum này. Cũng là 1 h/s của trường PĐG nên mình có 1 số ý kiến về 4rum như sau ( Góp ý nhá 1 số góp ý cho 4rum Icon_biggrin ):
Về giao diện: Cái được của 4rum là đã có nhiều màu sắc để thu hút người xem nhưng 4rum còn chưa được những điểm sau:
* Banner còn nhỏ, chưa rõ ràng.
* Có quá nhiều plug + QC lòe loẹt mà đáng nhẽ ra cái này phải dán xuống dưới hoặc bên cạnh.
* Top poster + Latest Topics cần sắp sang bên phải
* Khung hình của ảnh thành viên được gắn liên kết với box ảnh thành viên nên resize lại. ( Cái này sau ai cũng post ảnh thì mất hết diện tích =)) )
* Diện tích cứng của 4rum còn nhỏ, còn hòa lẫn với những MOD xung quanh nên ko rõ nội dung.
* Ko edit được thông tin thành viên. ( Ko biết do 4rum hay tại mình ko biết edit ở đâu =)) )

Đây là 1 số ý kiến mà vừa vào 4rum mà mình thấy nếu được thì nên sửa 1 số góp ý cho 4rum Icon_biggrin
Adm cứ tham khảo còn đây là ý kiến cá nhân. Mọi người vào cm có gì góp ý sau ná 1 số góp ý cho 4rum Icon_smile)
Mr.Dully
Webmaster
Webmaster
Mr.Dully

Điểm đóng góp : 577

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số góp ý cho 4rum   1 số góp ý cho 4rum I_icon_minitimeTue May 11, 2010 4:19 pm

Mình chân thành xin lỗi toàn thể các member của 4r :http:phandinhgiot.no1.vn
Do nguồn kinh phí không cho phép và trình độ chưa cao (4r này mình vừa học vừa làm và còn ít kinh nghiệm.) Host lại là host miễn phí nên việc chèn quảng cáo của nhà điều hành mạng là không thể tránh khỏi. Các góp ý của bạn BQT xin cảm ơn và hứa sẽ chỉnh sửa cho phù hợp và thân thiện nhất đối với người xem. Về phần edit thông tin thành viên mình xin lập 1 topic hướng dẫn việc này. Mong các bạn thông cảm.

Xin cảm ơn toàn thể các bạn đã ủng hộ và đóng góp cho 4r trong suốt thời gian qua!

Được sửa bởi Admin_Mr.Dully ngày Sun May 23, 2010 3:06 pm; sửa lần 1.
https://phandinhgiot.forum-viet.com
_luulovemiu_
÷¡ï·Mod·ï¡÷
÷¡ï·Mod·ï¡÷
_luulovemiu_

Điểm đóng góp : 212

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số góp ý cho 4rum   1 số góp ý cho 4rum I_icon_minitimeSat May 15, 2010 4:47 pm

mjnh thì thấy nv. kũng dk. rùi,tại vì chắc pạn kũng có jtjt time làm, va king phí nữa chứ
Mr.Dully
Webmaster
Webmaster
Mr.Dully

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số góp ý cho 4rum   1 số góp ý cho 4rum I_icon_minitimeSun May 16, 2010 5:12 pm

_luulovemiu_ đã viết:
mjnh thì thấy nv. kũng dk. rùi,tại vì chắc pạn kũng có ít time làm, va king phí nữa chứ
Cũng vì không có time mà mình phải làm 4r theo ngôn ngữ này. Kinh phí thì ai mà chả thiếu. Chỉ có cái do ít người truy cập nên mình cũng không đầu tư mua host thu. Mong các bạn thông cảm. Ủng hộ cho 4r nhiều hơn nhá
_luulovemiu_
÷¡ï·Mod·ï¡÷
÷¡ï·Mod·ï¡÷
_luulovemiu_

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số góp ý cho 4rum   1 số góp ý cho 4rum I_icon_minitimeThu May 20, 2010 8:14 am

pạn ơi pạn chưa hoàn thiện phần chatbox ah!
_luulovemiu_
÷¡ï·Mod·ï¡÷
÷¡ï·Mod·ï¡÷
_luulovemiu_

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số góp ý cho 4rum   1 số góp ý cho 4rum I_icon_minitimeThu May 20, 2010 8:26 am

pạn ơi khi mjnh post ảnh từ web khác mjnh thấy ảnh ko đi theo hàng dọc từ trên xuống mà đi theo hàng ngang pạn có thể chỉ cho mjnh dk chứ! thanh pạn nhiều
mycazypet
..™...S-mØd...™..
..™...S-mØd...™..
mycazypet

Điểm đóng góp : 50310

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số góp ý cho 4rum   1 số góp ý cho 4rum I_icon_minitimeThu May 20, 2010 11:02 am

* Diện tích cứng của 4rum còn nhỏ, còn hòa lẫn với những MOD xung quanh nên ko rõ nội dung.
* Ko edit được thông tin thành viên. ( Ko biết do 4rum hay tại mình ko biết edit ở đâu =)) )

Cái này chuẩn ..nÓi chung tỚ thấy chưa cụ thể chO lắm ..phần quản lý của bqt c~ vậy .k hỢp lý chO lắm !
Bài vít hay
Mad
bboythangbig
Thành viên
Thành viên
bboythangbig

Điểm đóng góp : 58

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số góp ý cho 4rum   1 số góp ý cho 4rum I_icon_minitimeThu May 20, 2010 12:43 pm

mình thấy màu chữ quá lòe loẹt,giường như chẳng nhìn thấy gì cả,

Được sửa bởi bboythangbig ngày Fri May 21, 2010 3:43 pm; sửa lần 1.
Mr.Dully
Webmaster
Webmaster
Mr.Dully

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số góp ý cho 4rum   1 số góp ý cho 4rum I_icon_minitimeFri May 21, 2010 7:00 am

bboythangbig đã viết:
mình thấy màu chữ quá lòe loẹt,giường như chẳng nhìn thấy gì cả,
BQT 4r đang hội ý để thay đổi màu sắc cũng như giao diện cho 4r. Nhưng các bạn hãy nhớ rằng 30000 lượt truy cập một tháng để nâng cấp sang 1 host xin và có 1 domian ngon thì khó đấy!
_luulovemiu_
÷¡ï·Mod·ï¡÷
÷¡ï·Mod·ï¡÷
_luulovemiu_

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số góp ý cho 4rum   1 số góp ý cho 4rum I_icon_minitimeFri May 21, 2010 4:22 pm

uk mjnh thấy nó kũng có nhiều vấn đề khó hiểu wúa.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số góp ý cho 4rum   1 số góp ý cho 4rum I_icon_minitime

1 số góp ý cho 4rum
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» đỐ mem trOng 4rum nhá