Diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn trao đổi học tập Trường THPT PĐG

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thông báo mới nhất về box Game online

Go down 
Tác giảThông điệp
Mr.Dully
Webmaster
Webmaster
Mr.Dully

Điểm đóng góp : 577

Thông báo mới nhất về box Game online Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo mới nhất về box Game online   Thông báo mới nhất về box Game online I_icon_minitimeSun Jun 05, 2011 9:28 am

Mình đã xem qua và check link toàn bộ các bài viết về hack & bug tại box này. Do 1 vài bạn có hứng post. Link toàn là giả. đều trỏ đến trang auto Võ lâm. Chứ không phải hack bug gì cả, Mong các bạn chú ý tránh mất thời gian xem.
https://phandinhgiot.forum-viet.com

Thông báo mới nhất về box Game online
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông báo về tình hình hoạt động và cập nhật nội qui PĐGonline - Tháng 6
» Buổi tổ chức sinh nhật online cho mycazypet
» Auto hỗ trợ Event 30/4 ( Ghép Vòng Hoa Chiến Thắng ) cập nhật phiên bảng mới nhất
» 2/6 Hơn một triệu thí sinh dự thi TN trung học phổ thông, bổ túc trung học phổ thông
» Công Thức Ép Trạng Bị Lên + 15 tỉ lệ thành công 98% Hót Nhất Trong Sự Kiện Hót Nhất Năm 2011