Diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn trao đổi học tập Trường THPT PĐG

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bug hành động phiên bản 6096 !!

Go down 
Tác giảThông điệp
tnhon07
Thành viên
Thành viên
tnhon07

Điểm đóng góp : 12

Bug hành động phiên bản 6096 !! Empty
Bài gửiTiêu đề: Bug hành động phiên bản 6096 !!   Bug hành động phiên bản 6096 !! I_icon_minitimeWed Jun 15, 2011 9:50 am

Đây là phiên bản hack full hành động dành cho phiên bản 6096 mới update đây,đã fix lỗi và chống xtrap.Nay post lên cho mọi người dùng nhé.
Link down :http://www.mediafire.com/?y79iuba6da796qg
Nếu có lỗi các bạn down link :http://www.mediafire.com/?d7n1tirkau338t1
Ai hack được nhớ cảm ơn tớ nhé. [b]

Bug hành động phiên bản 6096 !!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tranning tool V7.5 phien ban 6096
» bug hanh dong free phien ban 6095
» Training Tool Active v7.1 Auto Úp Tim + Auto NVTT + Bug Full Hành động + Hack dis " Bãn quyền PC "
» Autologin Kiếm Thế Hỗ Trợ Đăng Nhập Tự Động 1/6/2011 Phiên Bản Liên Thành Đại Chiến 3.0.1
» Autologin Kiếm Thế Hỗ Trợ Đăng Nhập Tự Động 1/5/2011 Phiên Bản Liên Thành Đại Chiến 3.0.0