Diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn trao đổi học tập Trường THPT PĐG

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

10 game trên mobile cho mọi người đây( made in Vietnam )

Go down 
Tác giảThông điệp
Gilgamesh
Thành viên
Thành viên
Gilgamesh

Điểm đóng góp : 3

10 game trên mobile cho mọi người đây( made in Vietnam ) Empty
Bài gửiTiêu đề: 10 game trên mobile cho mọi người đây( made in Vietnam )   10 game trên mobile cho mọi người đây( made in Vietnam ) I_icon_minitimeSun Jul 10, 2011 9:57 pm

http://www.mediafire.com/download.php?d3k0118w60m1ko1
Trên đây là link của 10 game di động mình sưu tầm được. Trong này có game cuộc chiến thây ma( plant vs zombie ) đấy, bản này do người Việt làm, anh em ủng hộ chứ nhỉ Very Happy.
Nếu các bạn thấy hay xin thank ủng hộ, tớ còn post tip. Người Việt xài hàng Việt Smile)

10 game trên mobile cho mọi người đây( made in Vietnam )
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nước mắt đã rơi trên gương mặt kẻ chặt đầu người yêu
» 15 game java cực hay cho mobile
» NMPModz 6091 Hack Audition VietNam Full Chức Năng
» Onl đa phương tiện thì không thể thiếu onl mobile đc !
» Em đang đi trên con đường đợi chờ...