Diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn trao đổi học tập Trường THPT PĐG

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thông báo mới về đường lối hoạt động trong 4r PDGonline.no1.vn

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Mr.Dully
Webmaster
Webmaster
Mr.Dully

Điểm đóng góp : 577

Thông báo mới về đường lối hoạt động trong 4r PDGonline.no1.vn Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo mới về đường lối hoạt động trong 4r PDGonline.no1.vn   Thông báo mới về đường lối hoạt động trong 4r PDGonline.no1.vn I_icon_minitimeSat Aug 21, 2010 4:21 pm

Hiện nay quy định của diễn đàn và cả hoạt động của diễn đàn đang đi vào quên [b]lãng....Việc đưa ra quy định mới và đường lỗi hoạt động hiệu quả là điều cần thiết...Vì lý do trên BQT xin đưa ra thông báo cũng như quy định mới như sau:

- Diễn đàn được Root Admin -Mr.Dully thành lập với mục đích phi lợi nhuận, phi tổ chức. Diễn đàn đơn thuần là nhu cầu trao đổi học tập, giải trí và chia sẻ tâm sự với cộng đồng học sinh trường PĐG...Cũng như diễn đàn cũng như các site tương tác trong diễn đàn mang lại lợi nhuận cho cá nhân Admin hay bất kỳ thành viên nào...Chỉ hy vọng diễn đàn trở thành một nơi cho học sinh PĐG (tất cả học sinh PĐG đã, đang và sẽ học tập tại trường chúng tôi đều chào đón) Có thể coi nó như 1 ngôi nhà thứ 2 của mình. Mọi người có thể xem PĐGonline là nơi lưu giữ lại kỉ niệm của mình tại trường PĐG. Admin thành lập diễn đàn với hy vọng có thể mang lại cho bạn bè thầy cô một nơi để trao đổi đóng góp ý kiến với nhau. Cựu học sinh có thể nhớ lại những gì đã qua ở trường cũ, gặp nhau ôn lại truyện xưa...
Ấn nút đồng ý tham gia diễn đàn là bạn đã đồng ý với các quy định sau:

1. Hãy nhanh nhẹn khi đọc, từ từ khi nói và đừng vội nổi giận.
2. Người khôn biết hỏi, người sành sỏi biết trả lời
3. Khi bạn thấy khó chịu về người khác thì hãy xét xem mình có làm như thế không.
4. Nếu ai đó nói xấu bạn mà đúng thì sửa lỗi còn sai thì mỉm cười thôi
5. Bao lâu bạn còn tự tin vào mình thì có nghĩa người khác còn tin vào bạn.
6. Muốn chắc chắn là luôn làm đúng bổn phận của mình, hãy làm việc khiến bạn khó chịu

Sau cùng Admin chỉ muốn khuyên các bạn! Mỗi quy định là một câu danh ngôn, nếu thực hiện tốt những quy định này thì bạn có đủ sức đương đầu với cuộc sống này rồi đấy." Người mạnh nhất trên thế giới là người cô đơn nhất thế giới" Hãy nhớ kỹ câu nói này...Admin chưa chắc đã là người đúng, hãy đóng góp để diễn đàn ngày càng lớn mạnh các bạn nhé!
https://phandinhgiot.forum-viet.com
mycazypet
..™...S-mØd...™..
..™...S-mØd...™..
mycazypet

Điểm đóng góp : 50310

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo mới về đường lối hoạt động trong 4r PDGonline.no1.vn   Thông báo mới về đường lối hoạt động trong 4r PDGonline.no1.vn I_icon_minitimeThu Sep 02, 2010 2:31 pm

Đúng ...chuẩn men Mad
Admjn chưa chắc đã nà ng đúng , hãy đóng góp để diễn đàn này ngày càng lớn mạnh nhé !
Hay lắm
Mong mọi ng ủng hộ nha
Mr.Dully
Webmaster
Webmaster
Mr.Dully

Điểm đóng góp : 577

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo mới về đường lối hoạt động trong 4r PDGonline.no1.vn   Thông báo mới về đường lối hoạt động trong 4r PDGonline.no1.vn I_icon_minitimeThu Sep 02, 2010 6:22 pm

Hiện nay PDGonline đang phải gồng mình gánh chịu những trận DDOS khủng khiếp. Số lượng socket đánh vào 1s lên đến 20000. May mắn là host đã config khá kĩ + Nhà điều hành đã cứu vãn bằng cách trỏ IP tĩnh sang một phần Firewall khác. Tốc độ truy cập diễn đàn có thể giảm hoặc chập chờn do cạn DATA. Mong mọi người thông cảm

Bắt đầu từ 9h52' AM, ngày 2/9/2010 đến 6h21' cùng ngày. BQT sẽ cố gắng khắc phục và đưa diễn đàn trờ lại bình thường.
https://phandinhgiot.forum-viet.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo mới về đường lối hoạt động trong 4r PDGonline.no1.vn   Thông báo mới về đường lối hoạt động trong 4r PDGonline.no1.vn I_icon_minitime

Thông báo mới về đường lối hoạt động trong 4r PDGonline.no1.vn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông báo re-active lại hoạt động của diễn đàn và một lời hứa từ BQT
» Thông báo về tình hình hoạt động và cập nhật nội qui PĐGonline - Tháng 6
» Script Auto Trồng Cây Con Hỗ Trợ Hoạt Dộng ( Ươm Mầm May Mắn) Cập Nhật Phiên Bản Mới 7.0.26
» MU Trống Đồng Open 10/6/2011 - Mu Boom Tấn Mùa Hè
» Hướng dẫn ép và đổi đồ tử mãng , kim ô và tự động đổi điểm tinh lực trong võ lâm