Diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn đang truy cập vào diễn đàn Trường THPT Phan Đình Giót. Nếu bạn chưa có tài khoản truy cập hãy đăng kí thành viên để hòa mình vào thế giới học sinh THPT năng động. Hãy hoà mình vào thế giới bạn bè cùng chúng tôi.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn trao đổi học tập Trường THPT PĐG

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Yêu là Như thế này sao?

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
(¯`-:¦:- Babie -:¦:-´¯)
•°o.O V-I-P O.o°•
•°o.O V-I-P O.o°•
(¯`-:¦:- Babie -:¦:-´¯)

Điểm đóng góp : 30

Yêu là Như thế này sao? Empty
Bài gửiTiêu đề: Yêu là Như thế này sao?   Yêu là Như thế này sao? I_icon_minitimeTue Aug 31, 2010 4:16 pm

CẬu Ơy hAy lÀ bÂy h tỚ vÀ cẬu thỬ iÊu nhAu nhÉ ... Ơ hAy tỚ vÀ cẬu Iu NhAu Á...Ừ lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu vÀo lÒnG vÀ nÓi ChO cẬu pÍt rẰnG tỚ iÊu cẬu NhÌu lẮm .... cẬu Ơy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu nẮm tAy nhAu nhÉ ... Ơ hAy tỚ vÀ cẬu sẼ nẮm tAy nhAu Á... Ừ lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu vÀo lÒnG khẼ nẮm lẤy bÀn tAy cẬu vÀ nÓi chO cẬu pÍt rẰnG...tỚ iÊu cẬu nhÌu lẮm ....cẬu Ơy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu hUn nhAu nhÉ...Ơ hAy tỚ vÀ cẬu sẼ hUn nhAu Á... Ừa lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu thẬt chẶt vÀo trAo chO cẬu nỤ hÔn đẦu tiÊn kŨa tỚ :" ..ChỤt..ChỤt..:" .. vÀ tỚ sẼ nÓi chO kẢ thẾ jỚi nỲ pÍt rẰnG tỚ Iêu cẬu hẾt cUỘc đỜi nÀi......NhƯnG rÒy...cẬu Oy hAy lÀ bÂy jỜ tỚ vÀ cẬu C.t nÁ ....sAo cƠ..tỚ vÀ cẬu sẼ chIa tAy Á....hÔnG tỚ hÔnG tIn...Ừ lÚc Ấy tỚ sẼ Ôm cẬu lẦn cUốI vÀ nÓi vỚi cẬu rẰnG...sOrrY...I'm sO sOrrY...vì bÂy zỜ tỚ đà wÊn cẬu mẤt rÔì...Đó chỉ Là qUá khứ...1 qUá khứ tỒi tÀn….
K.White
•°o.O V-I-P O.o°•
•°o.O V-I-P O.o°•
K.White

Điểm đóng góp : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu là Như thế này sao?   Yêu là Như thế này sao? I_icon_minitimeTue Aug 31, 2010 4:24 pm

Đc tem cho con nhóc =))
Nhìn là biết đi nháy ở đâu về rồi =))
NNhi
•°o.O V-I-P O.o°•
•°o.O V-I-P O.o°•
NNhi

Điểm đóng góp : 39

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu là Như thế này sao?   Yêu là Như thế này sao? I_icon_minitimeThu Sep 02, 2010 2:44 pm

Hơ ... gì mà nghiêm trọg thế e. cứ sốg như bt thôi , vui đùa vs bạn bè , học tập bt . rồi khắc quên hết thôi Smile) chúc e h/p nhá Very Happy

Hixx. a còn chưa hun ai nà Sad
mycazypet
..™...S-mØd...™..
..™...S-mØd...™..
mycazypet

Điểm đóng góp : 50310

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu là Như thế này sao?   Yêu là Như thế này sao? I_icon_minitimeThu Sep 02, 2010 3:11 pm

Đó chỷ nà qá khứ ........1 qá khứ tồi tàn Sad hiz
Bài tâm trạng thế Razz
Zz nên ^^
Cs mà ..pýt cách chấp nhận và đón nhận hp của riêng m` ..chúc ấy sỚm hp Very Happy
Mr.Dully
Webmaster
Webmaster
Mr.Dully

Điểm đóng góp : 577

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu là Như thế này sao?   Yêu là Như thế này sao? I_icon_minitimeThu Sep 02, 2010 5:48 pm

Pạn Hà coy` tâm trạng ghê cơ...Chủ Topic thấy khách cm mà chả nói câu nào Smile
https://phandinhgiot.forum-viet.com
NNhi
•°o.O V-I-P O.o°•
•°o.O V-I-P O.o°•
NNhi

Điểm đóng góp : 39

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu là Như thế này sao?   Yêu là Như thế này sao? I_icon_minitimeThu Sep 02, 2010 8:11 pm

chắc bùn quá =]]
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu là Như thế này sao?   Yêu là Như thế này sao? I_icon_minitime

Yêu là Như thế này sao?
Trang 1 trong tổng số 1 trang